LinkedIn: Y 25 Arbenigwr Cyfryngau Cymdeithasol Gorau i'w Dilyn

canllaw marchnata linkedin

Jason Miller postiwyd yn ddiweddar ar gyfryngau cymdeithasol ei fod yn teimlo fel ei fod wedi rhoi genedigaeth pan gyhoeddwyd ei greadigaeth fwyaf newydd o'r diwedd. Diau ei fod yn falch o'r babi hwn! Mae'r Canllaw Marchnatwr Soffistigedig i LinkedIn yn wych ... creadigol, lliwgar, ac yn llawn cyngor gan wahanol weithwyr marchnata proffesiynol, achosion defnydd gwahanol, a thunnell o adnoddau. Os nad ydych wedi ei lawrlwytho eto - lawrlwythwch ef a'i ddefnyddio fel rhestr wirio ar gyfer sut rydych chi'n rhoi eich rhwydwaith busnes ar LinkedIn i weithio!

Ysgrifennwyd y canllaw hwn gyda chi mewn golwg, y marchnatwr soffistigedig. Paratowch i fynd â'ch marchnata cyfryngau cymdeithasol i'r lefel nesaf, manteisio ar y meddylfryd proffesiynol a chofleidio y cyfleoedd helaeth sy'n aros - cynyddu ymwybyddiaeth, dylanwadu ar ganfyddiad, cynhyrchu arweinyddion, ac yn y pen draw ysgogi refeniw gyda LinkedIn.

Dadlwythwch ein eLyfr newydd a dysgu:

  1. Pam mae angen i'ch busnes farchnata ar LinkedIn
  2. Sut i ddefnyddio atebion marchnata pwerus LinkedIn i yrru'ch amcanion
  3. Sut i ehangu cyrhaeddiad eich marchnata cynnwys trwy rannu cynnwys perthnasol wedi'i dargedu â gweithwyr proffesiynol y byd
  4. Sut i ymgysylltu gweithwyr proffesiynol busnes â hysbysebion arddangos cyfoethog a hysbysebion testun wedi'u targedu'n uchel
  5. A llawer mwy!

Cefais fy chwythu i ffwrdd yn llwyr i ddarganfod fy mod wedi fy rhestru ymhlith yr arweinwyr eraill yn y diwydiant yr wyf yn eu hedmygu ac yn eu parchu cymaint! Dyma'r rhestr:

  1. Jay Baer - Llefarydd, Awdur, Ymgynghorydd gyda'r blog Argyhoeddi a Throsi. Twitter: @jaybaer LinkedIn
  2. Michael Brenner - Uwch Gyfarwyddwr, Marchnata Byd-eang yn SAP, Llywydd a Chyd-sylfaenydd
    o Business2Community gyda'r blog Marchnata B2B Mewnol. Twitter: @BrennerMichael LinkedIn.
  3. Michael Brito - Cyfarwyddwr Grŵp Cyfryngau ac Ymgysylltu yn WCG, Cwmni W2O gyda blog Britopian. Twitter: @Britopian LinkedIn.
  4. Jeff Bullas - Ymgynghorydd, Llefarydd, Blogger. Twitter: @jeffbullas
    LinkedIn.
  5. Brian Carter - Is-adran Marchnata yn Infinigraph, Awdur, Llefarydd. Twitter: @briancarter LinkedIn.
  6. Brian Clark, Sylfaenydd a Phrif Swyddog Gweithredol Copyblogger. Twitter: @copyblogger LinkedIn.
  7. Heidi Cohen - Colofnydd. Twitter: @heidicohen LinkedIn.
  8. Steven Farnsworth - Prif Strategydd Digidol yn Jolt, Marchnata Digidol, Awdur, Llefarydd. Twitter: @steveology LinkedIn.
  9. Barry Feldman - Perchennog yn Feldman Creative, Llefarydd. Twitter: @FeldmanCreative LinkedIn.
  10. Ann Handley - Pennaeth Cynnwys yn Profion Marchnata, Awdur. Twitter: @annhandley LinkedIn.
  11. Matt Heinz - Llywydd yn Heinz Marketing Inc. Twitter: @HeinzMarketing
    LinkedIn
  12. Douglas Karr - Prif Swyddog Gweithredol DK New Media, Prif Swyddog Marchnata yn CircuPress, Awdur. @douglaskarr LinkedIn
  13. Jason Keath - Prif Swyddog Gweithredol Social Fresh. @jasonkeath LinkedIn
  14. Nichole Kelly - Prif Swyddog Gweithredol yn Archwiliwr Cyfryngau Cymdeithasol, Awdur Digidol Busnesau Bach a Chanolig, Llefarydd. @Nichole_Kelly LinkedIn.
  15. Dave Kerpen - Prif Swyddog Gweithredol Tebygol Lleol, Awdur, Llefarydd. @DaveKerpen
    LinkedIn.
  16. Stephanie Sammons - Sylfaenydd Wired Advisor ™, Llefarydd. @StephSammons LinkedIn.
  17. David Meerman Scott - Strategydd Marchnata, Llefarydd, Awdur. @dmscott LinkedIn.
  18. Jason Miller - Rheolwr Sr., Marchnata Cynnwys, LinkedIn Marketing Solutions. @JasonMillerCA LinkedIn.
  19. Lee Odden, Prif Swyddog Gweithredol yn Marchnata Ar-lein TopRank, Awdur, Llefarydd @leeodden LinkedIn.
  20. Joe Pulizzi - Sylfaenydd yn Sefydliad Marchnata Cynnwys, Awdur, Llefarydd. @JoePulizzi LinkedIn.
  21. Viveka Von Rosen - Arbenigwr LinkedIn, Awdur. @LinkedInExpert LinkedIn.
  22. Neal Schaffer - Awdur, Llefarydd. @NealSchaffer LinkedIn.
  23. Koka Sexton - Rheolwr Marchnata Global Sr. yn LinkedIn. @kokasexton LinkedIn.
  24. Mike Stelzner - Sylfaenydd Cymdeithasol Arholwr Cyfryngau, Awdur. @Mike_Stelzner LinkedIn.
  25. Todd Wheatland - Is-adran Marchnata yn Kelly Services, Awdur, Llefarydd. @ToddWheatland LinkedIn.

4 Sylwadau

  1. 1
  2. 2
  3. 4

    Yn yr erthygl uchod fel rydych chi wedi sôn am rai rhagymadroddion am farchnata cyfryngau cymdeithasol; am y rhesymau hynny byddaf yn bendant yn lawrlwytho eich eLyfr! Un peth arall rydych chi wedi postio rhestr o bobl hynod o gymeradwy.

Beth ydych chi'n feddwl?

Mae'r wefan hon yn defnyddio Akismet i leihau sbam. Dysgwch sut mae eich data sylwadau yn cael ei brosesu.